Yadda Ake Nemo Mafi kyawun Siginar Kasuwancin Forex Kyauta

Shin kun saba zuwa kasuwancin forex? Amsar 'Ee' ko 'A'a' ba ta da mahimmanci. Ribar siginar ciniki na forex kyauta hanya ce mai wayo da wayo don yin ciniki da kasuwar forex cikin riba da samun kuɗi mai yawa cikin sauƙi.

Sigina na Forex, lokacin da aka yi amfani da su ta hanyar da ta dace, na iya ba ku gaba fiye da mafi yawan rashin tabbas da haɗarin da ke tattare da ciniki. Fiye da haka, siginonin forex suna da yuwuwar haɓaka asusun kasuwancin ku a tsayayyen taki. Bayan adana lokaci da ƙoƙari don nemo sana'o'i masu kyau, za a sauke ku daga nauyin tafiyar da tsarin koyo na rayuwa don ƙware. Abu mafi mahimmanci da dole ne ku sani shine cewa dole ne ku fahimci abubuwan da ke cikin siginar ciniki, tushen kasuwa da sanin ko aikace-aikacen waɗannan sigina akan app ɗin ku na kasuwanci.

 

Ana iya kwatanta sigina na Forex a matsayin cikakken shawarwarin ciniki ko ra'ayoyin da dole ne a ba da su ta hanyar amintattun masu samar da sigina na zamani waɗanda suka sami daidaito da sakamako mai ban sha'awa a cikin kewayon dukiyar kuɗi da yawa kuma a cikin yanayin kasuwa daban-daban.

Akwai sabis na kan layi da yawa da gidajen yanar gizo waɗanda ke ba da siginar ciniki na forex, don kuɗi, ko ma kyauta.

 

A cikin wannan labarin, mun tattauna yadda kuma inda za a sami mafi kyawun siginar ciniki na Forex kyauta.

 

Alamomin ciniki na forex kyauta

Ana ɗaukar siginar ciniki na forex kyauta idan an samar da ita ba tare da farashi ko kuɗi ba. Waɗannan shawarwarin kasuwanci ne da ra'ayoyin da suka danganci fasaha ko bincike na asali (macroeconomics da tasirin labarai masu tasiri) waɗanda ke taimakawa wajen gano damar kasuwanci.

Ana iya gabatar da su a cikin nau'ikan odar kasuwa daban-daban. Nau'in umarni da aka nuna akan yawancin dandamalin ciniki su ne ko dai

- odar kasuwa kai tsaye

- Ana jiran odar kasuwa

- Iyakance odar kasuwa

 

Wannan misali ne na siginar forex kamar yadda aka nuna a ƙasa

 

Abubuwan da ke cikin sigina na forex gabaɗaya suna farawa da jagorar saitin ciniki. Yana iya ko dai ya zama Sayi (Dogon) ko Siyar (Gajeren).

Na gaba shine sunan kayan ciniki. Yana iya ɗaukar sifar alamar kuɗi 'GBP/CAD', ko sunan laƙabi na kuɗi kamar Cable KO Fiber.

Wannan yana biye da ƙimar farashin odar kasuwa na lambobi biyar ko huɗu bayan digo.

Abubuwan da aka ambata suna asali ne

(I) Farashin shiga

(ii) Daina Asara

(iii) Ci riba

Kamar yadda kake gani daga misalin da ke sama, an saita asarar tasha 30 pips daga farashin da ake nema da riba 50 pips daga farashin shigarwa.

 

Wani lokaci, siginonin ciniki suna zuwa tare da sigogin gudanarwar haɗari kamar bin diddigin Tasha, Break Evens da Partial Close. Waɗannan ƙarin zaɓuɓɓukan suna ba da ƙarin iko akan haɗarin haɗarin siginar ciniki amma ba kowane dillali da dandamali na ciniki ke ba da waɗannan fasalulluka ba.

 

Sources da bayarwa

Ana iya aikawa da karɓar siginar Forex ta hanyar saƙon waya, Skype, imel, al'ummomi da dandalin ciniki akan Reddit, Facebook, YouTube, Instagram, har ma akan WhatsApp. A yau akwai taron kasuwanci da yawa da al'ummomin da ke ba da siginar forex kyauta akan Telegram.

Tushen sigina na Forex na iya kasancewa daga kamfanonin dillalai, masu sarrafa kadari ko kowane ƴan kasuwa waɗanda ke ba da siginar ciniki ko dai kyauta ko kuɗi (kullum, mako-mako, ko kowane wata). Ta hanyar shawarwarin ƙwararru, suna da'awar cewa suna da ƙwararrun ƙwararrun da ke taimaka musu don gano babban yuwuwar siye da siyar da damar don samun riba mai yawa. Akwai gidajen yanar gizo da yawa waɗanda ke ba da siginar Forex akan layi kuma tare da taimakon kafofin watsa labarun, ya zama mai sauƙi ga mutane su raba siginar Forex kyauta da ƙimar kuɗi. Ana iya samun siginar Forex daga manyan tushe guda uku:

 

 

ƙwararrun yan kasuwa

A yawancin lokuta, 'yan kasuwa suna ɗokin raba ra'ayoyinsu tare da sauran duniya. Suna yin haka ne don su sami sunan amintaccen ɗan kasuwa, don taimaka wa sauran ‘yan kasuwa, ciki har da masu farawa, da kuma tallafa wa al’ummominsu na kasuwanci.

Ya zama gama gari don nemo ƙwararrun ƴan kasuwa waɗanda ke raba siginar FX kyauta akan dandalin ciniki, gami da Fa'idodin Forex da TradingView. Suna yin haka ta hanyar nazarin motsin farashi sosai sannan kuma samar da siginar kasuwanci tare da duk bayanan da ke da alaƙa da cinikin (da kuɗin kuɗi).

 

rassanta

Bayan ƙwararrun yan kasuwa, masu alaƙa wani rukuni ne na masu samar da sigina. Yawancin lokaci, da zarar ka yi rajista don asusu ta amfani da hanyar haɗin gwiwar dillali, za ka iya samun siginar Forex na yau da kullun kyauta. Ta wannan hanyar abokan haɗin gwiwa za su iya yin kwamiti akan kowane ciniki da kuke ɗauka kuma a mafi yawan lokuta, kuna iya samun siginar kasuwancin su kyauta.

Shawarar ga siginonin ciniki na haɗin gwiwa shine cewa ingancin siginoninsu na iya raguwa a kan lokaci yayin da sukan ba da hankali sosai ga tallace-tallace da haɓakawa. Wannan gaskiya ne saboda ba kowane mutum yana da isasshen lokaci don tallafawa kasuwancin haɗin gwiwar su da ayyukan kasuwancin su ba, don haka ya kamata ku yi hankali game da wannan rukunin masu samar da sigina.

Yakamata yan kasuwa su tantance riba da daidaiton kowane siginar alaƙa kyauta akan asusun demo kafin ɗaukar haɗari akan asusun rayuwa.

 

'Yan damfara & Masu zamba

Mai zamba yana daɗaɗɗen gogewarsa da iya kasuwancinsa, tare da shaida daga abokai da dangi waɗanda ke ba mutum shawarar a matsayin fitaccen ɗan kasuwa da aboki, waɗanda suka sami dukiya mai yawa. Dan kasuwan da ba a san shi ba ya fadi ganima ta hanyar mika kudinsa don samun damar karbar shawarwarin ciniki wadanda ba su da riba.

Akwai masu damfarar siginar siginar da yawa da suke cajin kuɗi daga 'yan kasuwan sa'an nan kuma su ɓace. Idan mai yiwuwa sun ba da sigina kyauta, lokaci-lokaci suna haɗa siginar kasuwanci masu kyau da mara kyau azaman koto don samun damar sabis na sigina na ƙima. Wasu na iya sha'awar yin kwamitocin haɗin gwiwa kawai. Zamba irin wannan yana ƙara zama ruwan dare. don haka ya kamata a ko da yaushe ya kasance cikin shakka.

Nau'in sabis na sigina

Snamu na sabis na siginar ciniki na iya zama mai sarrafa kansa ko na hannu. Siginonin ciniki na atomatik sun bambanta da siginar ciniki na hannu saboda suna buƙatar kaɗan ko babu ƙoƙari amma saitin da ya dace da daidaitawa don aiwatar da kasuwancin akan kowane dandamali na ciniki. Hakanan siginar ciniki ta atomatik na iya zuwa tare da sanarwar ciniki ta atomatik kamar labarai masu tasiri, babba ko ƙaramar ƙarancin kasuwa da sanarwar kammala ciniki. Bugu da ƙari kuma, yana iya zama kayan aiki mai amfani sosai ga novice yan kasuwa don koyo game da kasuwa da nau'ikan nazarin kasuwa daban-daban.

A kallo na farko, siginar ciniki mai sarrafa kansa na iya zama kamar abin sha'awa, amma wasu mutane suna tunanin ko za su iya amincewa da su da kuɗin da suka samu. Zaɓin wace mai ba da siginar da waɗanne sigina don amfani da su ya dogara da sha'awar sarrafa haɗarin ku da salon ciniki, don haka yana da mahimmanci ku ilmantar da kanku kan ciniki kafin amfani da kowane sigina. Hakanan dole ne ku sake duba dillalai daban-daban sosai don guje wa kudaden da ba zato ba tsammani, asarar da ba zato ba tsammani da zamba.

 

Aamfanin amfani da siginar ciniki

  1. Ci gaba da samun damar koyo. Za ku sami damar kallo, bincika da kuma bitar sakamakon siginar cinikin da kuka aiwatar ko kuma waɗanda aka aiwatar.
  2. Dama don samun riba yayin koyo. Kuna iya samun kuɗi yayin da kuke koyan nau'ikan bincike daban-daban da ƙwarewar dabaru daban-daban.
  3. Alamun ciniki na iya taimakawa wajen ƙarfafa amincewa a cikin ciniki lokacin da aka sami daidaiton riba. novice ƴan kasuwa kuma za su iya haɓaka amincewar kasuwancin su lokacin da aka tabbatar da nazarin su da jagorancin ciniki ta hanyar mai ba da sigina mai kyau.
  4. Wannan yana tilasta ladabtarwa akan ƴan kasuwa waɗanda ke amfani da siginar ciniki saboda kawai dole ne ku kasuwanci idan akwai damar da mai ba da siginar ku ya bayar. Ta yin wannan, za ku sami sauƙi daga damuwa na kullun kallon allon kwamfutarku.

5 Yin amfani da mai ba da siginar forex wanda aka tabbatar da daidaito kuma yana da fa'ida yana rage jin daɗin da ke haɗe zuwa buɗe kasuwancin.

 

Rashin amfanin amfani da siginonin ciniki kyauta

  1. Yawancin yan kasuwa sun zama malalaci. Sun daina koyo, karatu, da kuma nazarin kasuwa saboda yanzu sun dogara ga masu samar da sigina kawai.
  2. A wasu lokuta, ƴan kasuwa sun yi amfani da siginar ciniki saboda suna ba da amana sosai ga masu samar da sigina. Babu tabbacin cewa kowane sigina daidai ne saboda siginonin da aka samo daga bincike na fasaha da mahimmanci ba koyaushe suke daidai ba.
  3. Alamun ciniki kyauta sau da yawa ba su da inganci. Duk wani mai ba da siginar forex wanda ke fitar da siginar ciniki mai inganci wanda ke da fa'ida akai-akai, ba dade ko ba dade zai iya fara cajin kuɗaɗe masu tsada waɗanda za su rage kuɗin ku.
  4. Yana yiwuwa siginonin ba su daidaita da salon kasuwancin ku don haka dole ne ku yi aikin daidaita tsarin kasuwancin ku zuwa siginar mai bayarwa.

 

Tsanaki don amfani da Siginonin Forex na Kyauta

Yadda sauƙi yake samun kuɗi kyauta tare da siginar ciniki kyauta. Wataƙila saboda sa'a ko cikakken bincike don gano sigina masu kyau na kyauta tare da babban ƙimar nasara. Ka tuna cewa waɗannan faɗakarwar Forex na kyauta da siginar ciniki na iya zama ba kusa da kusurwa ba har abada.

Nemo ingantattun siginar ciniki na forex na kyauta na iya zama ƙalubale kuma siginar Forex na kyauta da ake samarwa galibi ba su da kyau. Yana da mahimmanci a tantance ingancin kowane mai bada siginar kafin yin ƙoƙari na riba daga waɗannan sigina akan asusu mai rai.

Lokacin dubawa don mafi kyawun sigina na forex kyauta, a nan akwai jerin abubuwan bincike masu mahimmanci waɗanda dole ne a sake duba su a cikin tsarin zaɓi.

 

  1. Time Zone: Tabbatar sanin yankin lokaci na mai ba da siginar ku don ku iya daidaita siginar kasuwanci daidai da yankin ku. Hakanan kuna son tabbatar da yin rajista don siginar da aka bayar a lokutan ranar da kuka farka.

 

  1. Gwajin Demo: Yi amfani da asusun demo don gwada gudanar da ingancin siginar ciniki kyauta. Kafin yin amfani da siginar ciniki zuwa asusun rayuwa, dole ne ku tabbatar da daidaito cikin riba na akalla makonni biyu.

 

  1. Yi kwatancen: Neman kyakkyawar siginar ciniki na forex kyauta aiki ne. Yana da mahimmanci a sami yawancin masu samar da siginar kyauta gwargwadon yiwuwa, kwatanta fitar da su, sannan yanke shawarar wanene daga cikin waɗannan masu samar da mafi dacewa da salon kasuwancin ku da haɗarin ci.

 

  1. Rikodin Waƙa - Binciken kan layi na iya taimaka muku kimanta siginar forex kyauta. Hakanan ya kamata ku kimanta rikodin waƙa na kowane sabis na sigina kyauta daga sahihancin ɓangare na uku. Wannan zai ba ku duk bayanan da kuke buƙatar sani game da ingancin kowane irin sabis ɗin siginar kyauta.

 

Don ƙarewa, maimakon kawai sigogi na kasuwanci kamar farashin shigarwa, ɗaukar riba, da dakatar da asara. Ya kamata ku yi la'akari da masu samar da sigina waɗanda ke ba da siginar ciniki tare da labaran ilimi, ƙididdigar asali da fasaha da kuma hangen kasuwa.

 

Sa'a mai kyau da Kasuwanci mai kyau!

 

Danna maɓallin da ke ƙasa don Zazzage mu "Yadda ake Nemo Mafi kyawun Siginar Kasuwancin Kasuwancin Kasuwanci" a cikin PDF

Alamar FXCC alama ce ta ƙasa da ƙasa wacce aka yi rajista kuma an tsara ta a cikin yankuna daban-daban kuma ta himmatu wajen ba ku mafi kyawun ƙwarewar ciniki.

Wannan gidan yanar gizon (www.fxcc.com) mallakar Central Clearing Ltd ne kuma ke sarrafa shi, Kamfanin Internationalasashen Duniya mai rijista a ƙarƙashin Dokar Kamfanoni na Duniya [CAP 222] na Jamhuriyar Vanuatu tare da Lambar Rijista 14576. Adireshin rajista na Kamfanin: Level 1 Icount House , Kumul Highway, PortVila, Vanuatu.

Central Clearing Ltd (www.fxcc.com) kamfani ne mai rijista a Nevis ƙarƙashin kamfanin No C 55272. Adireshin rajista: Suite 7, Ginin Henville, Main Street, Charlestown, Nevis.

FX Central Clearing Ltd (www.fxcc.com/eu) kamfani ne mai rijista a Cyprus tare da lambar rajista HE258741 kuma CySEC ta tsara ƙarƙashin lambar lasisi 121/10.

TAMBAYOYI DA KARANTA: Ciniki a Forex da Contracts for Difference (CFDs), waxanda suke da kayan haɓaka, suna da tsinkaye sosai kuma yana haddasa hadarin hasara. Zai yiwu a rasa dukkanin jari na farko. Saboda haka, Forex da CFDs bazai dace da duk masu zuba jari ba. Kawai zuba jari tare da kuɗi za ku iya iya rasa. Don Allah don Allah a tabbatar da cewa kuna fahimta sosai hadarin ya shafi. Nemo shawara mai zaman kanta idan ya cancanta.

Bayanin da ke wannan rukunin yanar gizon ba a ba da umarni ga mazauna ƙasashen EEA ko Amurka ba kuma ba a yi niyya don rarrabawa ga, ko amfani da shi ba, kowane mutum a kowace ƙasa ko ikon da irin wannan rarraba ko amfani zai saba wa dokar gida ko ƙa'ida. .

Copyright © 2024 FXCC. Dukkan hakkoki.